![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/12-สิงหาคม-1200x900.jpg)
วันที่ 12 สิงหาคม 2564 จัดเตรียมสถานที่และเข้าร่วมโครงการ “มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ มีแล้วแบ่งปัน” มอบถุงยังชีพช่วยเหลือผู้ป่วย Covid-19 ในพื้นที่จังหวัดบุรีรัมย์ เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/109919275_10158483480199784_8601975089410407702_o-670x447.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/373406182_3678543562429286_715505496302284576_n-1-670x503.jpg)
ความคิดเห็น