![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/202268272_528911151482687_6534704109767439211_n-1-1200x675.png)
” เรียนรู้เทคนิคการทำตลาด Facebook เพื่อเพิ่มช่องทางการตลาดและยอดขายสินค้าให้กับกลุ่มวิสหกิจชุมชน และเพื่อเป็นแนวทางในการนำไปประยุกต์ใช้เพื่อต่อยอดธุรกิจของผู้ประกอบการรายย่อยในชุมชน ตำบลตูมใหญ่ อำเภอคูเมือง และตำบลบ้านคู อำเภอนาโพธิ์ จังหวัดบุรีรัมย์ ภายใต้โครงการ U2T หนึ่งตำบลหนึ่งมหาวิทยาลัย ” 18 มิถุนายน 2564
ความคิดเห็น