![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/S__222224430-1.jpg)
เข้าร่วมเป็นวิทยากรอบรม “การแปรรูปขนุน” ในโครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ มหาวิทยาลัยสู่ตำบล เพื่อสร้างรากแก้วให้ประเทศ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ในวันที่ 23 พฤษภาคม 2564 ณ ตำบลโคกมะม่วง อำเภอปะคำ จังหวัดบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/นำเสนอ-1-670x447.jpg)
Copyright © 2019 Developed by BRU Comnet @ Buriram Rajabhat University.
ความคิดเห็น