![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/178512618_10222799275964261_496602570550901865_n.jpg)
เข้าร่วมอบรม ออนไลน์ Digital Literacy และสอบ IC3 วันที่ 23-25 เมษายน 2564
โครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจ BCG (U2T for BCG) การพัฒนาเชิงปฏิบัติการด้านการถ่ายทอดองค์ความรู้ การปลูกต้นกกและการแปรรูปต้นกกเพื่อเป็นวัตถุดิบในการสร้างผลิตภัณฑ์จากกกสร้างอาชีพในชุมชน และแนวทางการสร้างรายได้ ระหว่างวันที่ 3 – 4 กันยายน 2565 ณ หอประชุมเทศบาลตำบลแดงใหญ่ อำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์ จังหวัดบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/90080090_520599162196694_6719872253267279872_n-670x473.jpg)
ความคิดเห็น