ขอขอบพระคุณ อาจารย์ ดร.สินีนาฏ รามฤทธิ์ และดร.จิรวดี โยยรัมย์ ที่ให้เกียรติเป็นวิทยากรโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการส่งเสริมอาชีพ(ผ้าซิ่นตีนแดง)และการตลาดออนไลน์ ตำบลโนนขวาง ในวันที่ 4 กันยายน 2564 ขอบขอบพระคุณท่านอย่างสูง
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/S__222887940-1-670x845.jpg)
Copyright © 2019 Developed by BRU Comnet @ Buriram Rajabhat University.
ความคิดเห็น