![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/132526-1200x900.jpg)
นางสาวขวัญ สมยินดี เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ประจำคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เข้าร่วมโครงการ ติดตามการพัฒนา และดูแลเว็บไซต์ของหน่วยงาน ในวันที่ 13 กรกฎาคม 2564 ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์หองส์พันธ์ ชั้น 2 อาคารนวัตปัญญา จัดโดย สำนักวิทยาบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น