![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/ลบ1-1200x675.jpg)
(10 มิ.ย. 64) ผศ.ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด ออกนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพสาขาวิชาการพัฒนาสังคม วันที่ 10 มิถุนายน 2564 จำนวน 4 หน่วยงาน ได้แก่ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดบุรีรัมย์ สำนักงานเทศบาลเมืองบุรีรัมย์ สำนักงานเทศบาลตำบลบ้านกรวด และสำนักงานเทศบาลตำบลโนนเจริญ โดยนักศึกษาที่ออกฝึกประสบการณ์ได้แก่นักศึกษาสาขาวิชาการพัฒนาสังคม ภาค กศ.บป. รุ่น 32
ความคิดเห็น