![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/192816921_6450746814951524_4491993116536522964_n.jpg)
ร่วมประชุมสมัยสามัญ ครั้งที่ ๑/๒๕๖๔ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
นางสาวขวัญ สมยินดี เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เข้าร่วมโครงการ ประชุมสมัยสามัญ ครั้งที่ 1/2564 มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ผ่านระบบออนไลน์ ในวันที่ 28 พฤษภาคม 2564
โดยได้รับเกียรติจาก รศ.มาลิณี จุโฑปะมา รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เป็นประธานในโครงการประชุมสมัยสามัญ ครั้งที่ 1 ซึ่งแบ่งการประชุมออกเป็น 2 ช่วง คือ ในรอบ เวลา 09.00-12.00 น. สำหรับอาจารย์ และเวลา 13.00-16.00 น. สำหรับบุคลากรสายสนับสนุน
ความคิดเห็น