![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/MG_9479-1200x800.jpg)
28 เมษายน 2564 นำทีมยุวชนอาสามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ถอดบทเรียนและทบทวนความถูกต้องของบทวีดิทัศน์เพื่อประชาสัมพันธ์ ที่บ้านหนองปุ่น ตำบลสองชั้น และที่บ้านทุ่งสว่าง ตำสูงเนิน อำเภอกระสัง จังหวัดบุรีรัมย์
#(กิจกรรมในโครงการพัฒนาสื่อวีดิทัศน์และสื่อออนไลน์เพื่อยกระดับผลิตภัณฑ์ชุมชน (OTOP) แบบมีส่วนร่วมในพื้นที่อำเภอกระสัง จังหวัดบุรีรัมย์ ซึ่งเป็นโครงการภายใต้โครงการยุวชนอาสา ประจำปีงบประมาณ 2564)
ความคิดเห็น