เข้าร่วมโครงการทวนสอบวิชาแกน สาขาวิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ ในวันที่ 30 มีนาคม 2564 ผ่านการประชุมออนไลน์ Google meet
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/316397929_1173538443586237_1108657823724691606_n-670x503.jpg)
ลงพื้นที่โครงการ “ส่งเสริม สืบสาน รักษา และต่อยอดโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริฯ ส่งเสริมการแปรรูป พืชสมุนไพรท้องถิ่น เป็นผลิตภัณฑ์สมุนไพรจากชุมชน ตำบลหนองแวง อำเภอละหานทราย จังหวัดบุรีรัมย์” ณ โครงการส่งเสริมศิลปาชีพ อำเภอละหานทราย จังหวัดบุรีรัมย์ (โครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตราษฎรอันเนื่องมาจากพระราชดำริ อำเภอละหานทราย จังหวัดบุรีรัมย์) วันที่ 26 พย. 2565
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post-670x377.jpg)
ความคิดเห็น