![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/161667202_3911311705599373_2414437012662567943_o-1200x900.jpg)
วันศุกร์ที่ 19 มีนาคม 2564 เข้าร่วมประชุมประชุมคณาจารย์คณะวิทยาการจัดการครั้งที่ 1/2564 ได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์มาลิณี จุโฑปะมา รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เป็นประธานการประชุม และมอบดอกไม้แสดงความยินดีกับคณาจารย์ที่ได้รับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ ชั้นสายสะพาย และมอบเกียรติบัตรกับคณาจารย์ที่ได้รับการประเมินการสอนดีเด่นจากนักศึกษาในภาคเรียนที่ 1/2563
ความคิดเห็น