วิทยากรอบรมให้ความรู้เรื่อง “การพัฒนาคุณภาพอาหาร” เทศบาลตำบลชำนิ
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/m800x1200-3-670x503.jpg)
เข้ารับการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการกิจกรรมหลักสูตร “เทคนิคการสอนงานด้านโลจีสติกส์: ระดับสูง (Track: Logistics Process Improvement & Innovation System) จากสถาบันพัฒนาฝึมือแรงงานนานาชาติ กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน ร่วมกับสมาพันธ์เอสเอ็มอีไทย ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เป็นระยะเวลา 5 วัน ระหว่างวันที่ 4-6 และ 12-13 มีนาคม 2565
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/336697871_519637117042178_1277137159781850496_n-1-670x893.jpg)
ความคิดเห็น