![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/วันมาฆบูชา.jpg)
เข้าร่วมโครงการเวียนเทียนเนื่องใน “วันมาฆบูชา” ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ เวลา ๑๘.๓๐ น. ณ ลานพระพุทธสัพพัญญูสุคโต มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ร่วมกันสวดมนต์ เจริญภาวนา สมาธิ และรับฟังพระธรรมเทศนา เนื่องในวัมาฆบูชาในหัวข้อ “ถึงตัวต้องห่างไกล แต่ใจไม่ห่างธรรม” โดย พระครูปริยัติธรรมนิเทศ ดร. (ผู้ช่วยเจ้าอาวาส วัดกลางพระอารามหลวง จังหวัดบุรีรัมย์)
ความคิดเห็น