![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/140196328_10159004853724146_3528844961072708488_o-1200x800.jpg)
วันที่ 23 มกราคม 2564 นำทีมนักศึกษาในโครงการวิศวกรสังคมสาขาวิชาการสื่อสารมวลชน ลงพื้นที่นำเสนอแผนการสร้างนวัตกรรมจากการวิเคราะห์ข้อมูลสภาพปัญหาและความต้องการของชุมชน รวมทั้งเริ่มลงมือดำเนินการตามแผนที่วางไว้ ที่บ้านสวายจีกหมู่ 1 บ้านใหม่หมู่ 4 และ บ้านฝ้ายหมู่ 10 ตำบลสวายจีก อำเภอเมืองบุรีรัมย์ จังหวัดบุรีรัมย์
ความคิดเห็น