![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/8-1.jpg)
วันที่ 7 ตุลาคม 2563 เข้าร่วมโครงการปลูกต้นไม้ถวายเป็นพระราชกุศลและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณพ่อหลวง ร.9
ปลูกต้นไม้ถวายเป็นพระราชกุศล และน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ ศูนย์บริการการศึกษาหนองขวาง อำเภอพรสำราญ อำเภอคูเมือง จังหวัดบุรีรัมย์
ความคิดเห็น