![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/147716346_10221794732329349_5953310091643474962_n.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/147350164_10221794728889263_78223247819454091_n-300x225.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/147826618_10221794728569255_6783628947304104083_n-300x225.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/148603710_10221794730529304_251880836741380461_n-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/147716346_10221794732329349_5953310091643474962_n-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/146642320_10221794731369325_4174982152996607827_n-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/146972116_10221794362120094_148119957255829562_n-300x200.jpg)
10 ก.พ.63 เปิดเวทีโครงการยกระดับเศรษฐกิจและสังคมรายตำบลแบบบูรณาการ (มหาวิทยาลัยสู่ตำบล สร้างรากแก้วให้ประเทศ) ตำบลลำดวน อ.กระสัง จ.บุรีรัมย์ ได้รับความร่วมมือจาก นายกอบต. กำนัน ผู้นำชุมชน ผู้ช่วย เจ้าหน้าที่หน่วยงานภาครัฐ ทุกส่วนในตำบลลำดวล ร่วมคิด ร่วมทำ ร่วมวางแผน ร่วมพัฒนา ให้เกิดขึ้นและยั่งยืน จากปัญหาและความต้องการจากตำบลลำดวน อ.กระสัง
ความคิดเห็น