![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/127874936_10158878073294146_9093361720811324669_o-1200x800.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/127105716_10158878083684146_4855307699610174698_o-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/127168595_10158878077549146_7018152443160097523_o-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/127254129_10158878077034146_6013220154391704566_o-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/127278959_10158878074979146_4776653346093445446_o-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/127874936_10158878073294146_9093361720811324669_o-300x200.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/127885460_10158878075929146_5431169560671837641_o-300x200.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายน 2563 จัดการอบรม “ การเสริมสร้างและพัฒนาทักษะการลงพื้นที่เป้าหมาย” ให้กับนักศึกษาสาขาวิชาการสื่อสารมวลชน เพื่อเสริมสร้างความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับการฝึกทักษะการเข้าใจปรากฏการณ์ การตีความหมายผ่านการศึกษาข้อมูล การเล่าเรื่องและการสื่อความหมาย เพื่อเตรียมความพร้อมลงพื้นที่ศึกษาชุมชนในทุกมิติ ภายใต้โครงการ พัฒนาศักยภาพนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการเพื่อรองรับการสร้างวิศวกรสังคมสู่การพัฒนาชุมชนแบบบูรณาการ
ความคิดเห็น