![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/124467881_404270270742059_9011478492633195972_o-1200x800.jpg)
ในวันที 8 พฤศจิกายน 2563 ทางสาขาวิชารัฐประศาสนศาตร์และสาขานิติศาสตร์ ได้จัดโครงการพัฒนาศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจชุมชนเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น อำเภอชำนิ จังหวัดบุรีรัมย์ ภายใต้โครงการยุทธศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ 2564 โดยได้ดำเนินกิจกรรมประชุมหารือเกี่ยวกับศูนย์การเรียนรู้ของชุมชน สู่การเป็นแหล่งการเรียนรู้ เศรษฐกิจชุมชน ซึ่งได้รับเกียรติจากท่านเอกณรงค์ แพงคำแสน ท่านชฎาพร เภสัชชา และท่านกรกนก จำเนียรกูล นักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ ร่วมเป็นวิทยากรในการดำเนินงาน
ความคิดเห็น