![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/20201026_163006-1200x583.jpg)
ให้กำลังใจนักศึกษาทำซุ้ม open house
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/326801205_917456675914456_5541229831499190558_n-670x1005.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/16-กพ-65-670x893.jpg)
16 ก.พ 65 นำนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศเข้ารับโล่รางวัลพระราชทานจากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในประเภทรางวัลชนะเลิศ การประกวดออกแบบ Infographic “เทคโนโลยีสารสนเทศกับวิถีชีวิตแบบ New Normal” ในงาน “50 ปี มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ มหกรรมวิชาการและวัฒนธรรมนานาชาติ ครั้งที่ 5” (BRICC Festival 2022) ณ เวทีราชภัฏภิรมย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/Screenshot-244-1-670x377.png)
ความคิดเห็น