![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/09/IMG_0606-1200x800.jpg)
ให้คำแนะนำและกำกับดูแล นักศึกษาสาขาวิชาการสื่อสารมวลชนบันทึกภาพนิ่งและวีดิโอข่าว พิธีไหว้ครูนักศึกษาภาคปกติ ประจำปีการศึกษา 2563 เพื่อประชาสัมพันธ์ ซึ่งพิธีจัดขึ้นโดยองค์การบริหารนักศึกษาภาคปกติ กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ในวันที่ 24 กันยายน 2563 ณ ห้องประชุมชั้น 6 อาคารอเนกคุณาคาร(Rajabhat Complex) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น