![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/24242332-1200x1697.jpg)
โครงการ “อนุรักษ์ส่งเสริมและสืบสานอัตลักษณ์ทางศิลปะวัฒนธรรมอีสานใต้” สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/278367050_1685750088450157_3011226932294787389_n-670x607.jpeg)
ร่วมกิจกรรมงานวันสงกรานต์และวันผู้สูงอายุ ประจำปี 2565 ที่จัดขึ้นโดยสำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ในวันที่ 11 เมษายน 2565 ณ ลานที่ประดิษฐานองค์พระพุทธสัพพัญญูสุคโต และบริเวณลานไทร ศูนย์วัฒนธรรมอีสานใต้ ซึ่งมีผู้บริหาร ผู้เกษียณอายุราชการ คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา ร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนกว่า 100 คน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/265393499_10159603645039784_4588586239810231156_n-670x447.jpg)
ความคิดเห็น