![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
อาจารย์ที่ปรึกษาโครงการศึกษาดูงานสำหรับนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ชั้นปีที่ ๓ ณ นำนักศึกษาเข้าศึกษาดูงานในโรงงานอุตสาหกรรมซีเมนต์และผลิตภัณฑ์ก่อสร้าง ของบริษัท ปูนซีเมนต์ไทย จำกัด (มหาชน) จังหวัดสระบุรี และเข้าชมโครงสร้างทางวิศวกรรม การจัดตกแต่งสถานที่แบบอิตาลี ณ ปาลิโอ จังหวัดนครราชสีมา ระหว่างวันที่ ๒๑ – ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓
ความคิดเห็น