![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/rtMedia/users/294/2019/10/3.jpg)
เป็นกรรมการสอบงานวิจัยนักศึกษาชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม จำนวน 2 เรื่อง
1. การวิเคราะห์คุณภาพน้ำดื่มหยอดเหรียญอัตโนมัติในชุมชนหลังราชภัฏบุรีรัมย์ ตำบลในเมือง อำเภอเมืองบุรีรัมย์ จังหวัดบุรีรัมย์
2. การติดตามและตรวจสอบคุณภาพน้ำดื่มบรรจุขวดที่ได้รับรองมาตรฐานจากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบุรีรัมย์ในเขตพื้นที่อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
ความคิดเห็น