![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/84817780_10207431591905469_2391344847320514560_n.jpg)
อาจารย์สาขาวิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม เดินทางไปนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการร์วิชาชีพ ชั้นปีที่ 4 ฝึกงาน 29-31 ม.ค. 2563 โซน จ.ชลบุรี-จ.ระยอง เพื่อติดตามผลการฝึกประสบการณ์วิชาชีพของนักศึกษา พร้อมรับฟังข้อเสนอแนะจากสถานประกอบการเพื่อนำไปพัฒนาหลักสูตรเพิ่มศักยภาพทางด้านวิศวกรรมให้นักศึกษาในสาขาวิชาทุกชั้นปี
ความคิดเห็น