ด้วยคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เตรียมความพร้อมโครงการพัฒนาการอ่านออกเขียนได้และสร้างเสริมสุขภาวะ ซึ่งโครงการดังกล่าวได้ให้สาขาวิชาภาษาไทย คณะครุศาสตร์ดำเนินการพัฒนาชุดฝึกทักษะการคิดวิเคราะห์ทางภาษาเพื่อส่งเสริมการคิดวิเคราะห์ทางภาษาไทย และเป็นการแก้ปัญหาการอ่านออกเขียนได้ ในการนี้ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการพัฒนาชุดฝึกทักษะการคิดวิเคราะห์ทางภาษา จำนวน 4 เล่ม
พัฒนาชุดฝึกทักษะการคิดวิเคราะห์ ปริศนาผะหมี
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3608-670x503.jpg)
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/105588252_10158384822404784_7727553455149749095_o-670x503.jpg)
ความคิดเห็น