![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
วันที่ 6 มกราคม 2563 ได้ให้ความอนุเคราะห์เป็นทรงคุณวุฒิตรวจสอบเครื่องมือวิจัยของ นางสาวชรินทร์ทิพย์ จะโสรัตน์ นักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย เรื่อง “ผลการจัดกิจกรรมโดยใช้สถานการณ์จำลองเพื่อส่งเสริมรักความรักความเป็นไทยของเด็กปฐมวัย โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์” ของวิทยาลัยการฝึกหัดครู มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร ถ.แจ้งวัฒนะ เขตบางเขน กรุงเทพฯ
ความคิดเห็น