![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/75340928_2661674407211460_7182845834873012224_o-300x200.jpg)
ในวันที่ 27 พฤศจิกายน 2562 สาขาวิชาคณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ได้จัดโครงการพัฒนาทักษะทางงานวิจัยให้กับนักศึกษา สาขาวิชาคณิตศาสตร์ ให้กับนักศึกษาสาขาวิชาคณิตศาสตร์ ชั้นปีที่ 3 จำนวน 48 คน โดยได้รับเกียรติจากจาก รองศาสตราจารย์สมบัติ ประจญศานต์ และ ดร.สุชาติ หอมจันทร์ มาเป็นวิทยากร ในเรื่องการทำวิจัยแก่นักศึกษา
ความคิดเห็น