![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/82969046_2437874526317755_7485673460539064320_n.jpg)
16 มกราคม 2563 ร่วมทำบุญตักบาตรเนื่องในกิจกรรมวันครู จัดโดยคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ทั้งนี้ เพื่อน้อมรำลึกถึงพระคุณของครูบาอาจารย์ที่เคยอบรมสั่งสอนทั้งด้านวิชาการ และความประพฤติ นอกจากนั้น ช่วงสายของวันเดียวกัน ได้เข้าร่วมกิจกรรมมอบเกียรติบัตร และการจัดแสดงนิทรรศการทางวิชาการของนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู และครูพี่เลี้ยงดีเด่น ณ หอประชุมวิชชาอัตศาสตร์
ความคิดเห็น