![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/90528546_2605309292930483_7076587970307817472_n.jpg)
เมื่อวันที่ 14 ธันวาคม 2562 ที่ผ่านมาสาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย ได้ดำเนินการจัดโครงการบริการวิชาการ ให้กับครู และบุคลาการทางการศึกษา เกี่ยวกับเรื่องการจัดการเรียนการสอนตามแนว ไอสโคปสำหรับเด็กปฐมวัย ได้รับเชิญเป็นวิทยากรในครั้งนี้ ข้าพเจ้าได้นำความรู้ที่ได้ไปอบรมที่โรงเรียนเกษมพิทยานำมาใช้ถ่ายทอดความรู้ให้กับ ครูและบุคลากร ซึ่งสอดคล้องกับพันธกิจของมหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น