![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/87384731_2517083328396874_2073841391418474496_o-1.jpg)
22-23 กุมภาพันธ์ 2563 เป็นผู้ช่วยวิทยากร โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการทำวิจัยในชั้นเรียนให้ครูในท้องถิ่นจังหวัดบุรีรัมย์ ทั้งนี้ เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์ เพิ่มศักยภาพ และองค์ความรู้ในการทำวิจัยในชั้นเรียนให้ครูในท้องถิ่นจังหวัดบุรีรัมย์ โดยมีครูจากโรงเรียนต่าง ๆ ในเขตพื้นที่การประถมศึกษา 1-4 จังหวัดบุรีรัมย์ เข้าร่วมโครงการ ประมาณ 150 คน
ความคิดเห็น