![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/79667445_3182262085124412_7007255756357500928_o-1200x900.jpg)
11 ธันวาคม 2562 ได้รับเกียรติให้เป็นวิทยากรบรรยายเชิงปฏบัติการ ในหัวข้อ “การทำแผนที่และการทำผังชุมชน” ให้กับ นักศึกษาสาขาวิชาพัฒนาสังคม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก #อาจารย์สุจิตรา ยางนอก ที่ส่งไมค์ต่อ เปิดโอกาสให้มีเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ระหว่าง #สาขาวิชาภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ และ #สาขาวิชาพัฒนาสังคม
ความคิดเห็น