![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2020/03/74532-1200x900.jpg)
วันที่ 12 -13 มีนาคม 2563 โรงเรียนวัดท่าเยี่ยม สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์เขต 4 ได้พัฒนาครูสู่มืออาชีพ ภายใต้โครงการ “การสร้างสื่อการเรียนการสอนโดยใช้โปรแกรม The Geometer’s Sketchpad และโปรแกรม GeoGebra” ให้กับครูที่สอนวิชาคณิตศาสตร์ ในสํานักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์เขต 4
ความคิดเห็น