![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/245545556_4771040762930070_6813406551047503693_n.jpg)
วันที่ 23 ตุลาคม 2564 ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ที่วัดระหาร เกาะแก้วธุดงคสถาน อ.บ้านด่าน จังหวัดบุรีรัมย์ โดยได้รับเกียรติจากท่านธัชกร หัตถาธยางกูร และนายกเหล่ากาชาด เป็นประธานเปิดโครงการ
ขอขอบคุณท่านนายอำเภอบ้านด่าน ท่านเอกสิทธิ์ สองเมือง ที่ได้จัดกิจกรรมที่เป็นประโยชน์ในครั้งนี้ ขอบคุณผู้บริหารคณะพยาบาลศาสตร์ คณาจารย์และผู้ปฏิบัติงานU2Tทุกท่านที่ร่วมกิจกรรมจิตอาสาในครั้งนี้ค่ะ
ความคิดเห็น