ระหว่างวันที่ 10-13 ตุลาคม 2563 เป็นคณะกรรมการซ้อมรับพระราชทานปริญญาบัตร โดยเข้าร่วมซ้อมรับพระราชทานปริญญาบัตรให้กับบัณฑิตที่จบหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต และมีกิจกรรมร่วมแสดงความยินดีกับบัณฑิตสาขาวิชาการจัดการ มีการพบปะระหว่างบัณฑิตและอาจารย์ประจำสาขาวิชาการจัดการ และร่วมรับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน
คณะกรรมการซ้อมรับพระราชทานปริญญาบัตร ระหว่างวันที่ 10-13 ต.ค.63
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post-670x377.jpg)
ความคิดเห็น