![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_2142-1200x875.jpeg)
ร่วมตอนรับท่านอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏทั่วประเทศ 7-8 มกราคม 2567
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/278367050_1685750088450157_3011226932294787389_n-670x607.jpeg)
ร่วมกิจกรรมงานวันสงกรานต์และวันผู้สูงอายุ ประจำปี 2565 ที่จัดขึ้นโดยสำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ในวันที่ 11 เมษายน 2565 ณ ลานที่ประดิษฐานองค์พระพุทธสัพพัญญูสุคโต และบริเวณลานไทร ศูนย์วัฒนธรรมอีสานใต้ ซึ่งมีผู้บริหาร ผู้เกษียณอายุราชการ คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา ร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนกว่า 100 คน
![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/2B48E931-E522-4378-8E0F-04F6940BE1DE-670x557.jpeg)
ความคิดเห็น