![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/nocategory-post.jpg)
วันที่ 26 มิถุนายน 2564 ได้ร่วมรับผิดชอบโครงการฯ และเข้าร่วมกิจกรรมฟังธรรมะบรรยายส่งเสริมความรู้ เจตคติ คุณธรรมจริยธรรม และปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงนำสู่การปฏิบัติในชีวิตประจำวันสำหรับนักศึกษาครูปฐมวัย วิทยากรโดย พระครูปริยัติธรรมนิเทศก์ ผู้ช่วยเจ้าอาวาสวัดกลางพระอารามหลวง จ. บุรีรัมย์ ณ ห้องประชุมออนไลน์
ความคิดเห็น