![](http://blog.bru.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/itbru-budha63-1-1200x403.jpg)
พิธิทำบุญตักบาตร์ประจำสัปดาห์2563 คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาและสาขาวิชาวิทยาศาสตร์การอาหาร ร่วมเป็นเจ้าภาพในพิธีการตักบาตรประจำสัปดาห์
ด้วยชมรมพุทธศาสตร์ทางก้าวหน้า กองพัฒนานักศึกษา ได้จัดพิธีตักบาตรประจำสัปดาห์ ในปีการศึกษา 2563 เพื่อปลูกจิตสำนึกด้านคุณธรรม จริยธรรม และร่วมทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรมที่ดีงาม
จัดขึ้นเมื่อวันพุธที่ 30 กันยายน 2563 ณ บริเวณลานพระพุทธสัพพัญญูสุคโต มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
ความคิดเห็น